

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**MKATABA WA KUUNDA BARAZA LA WAFANYAKAZI KATI YA
TAASISI YA UTAFITI WA UVUVI TANZANIA
(TAFIRI)**

NA

**CHAMA CHA WAFANYAKAZI WA TAASISI ZA ELIMU YA JUU,
SAYANSI, TEKNOLOJIA NA UTAFITI
(RAAWU)**

**TAFIRI,
S. L. P. 9750,
DAR ES SALAAM**

JUNI, 2017

YALIYOMO	
UFUPISHO	iii
1 UTANGULIZI	1
2 MADHUMUNI	1
3 WAJUMBE WA BARAZA	2
4 MUUNDO WA VIKAO	2
5 KANUNI NA TARATIBU ZA BARAZA	3
6 KAZI ZA BARAZA	3
7 KAMATI ZA BARAZA	4
8 BODI YA WAKURUGENZI	5
9 UTARATIBU WA VIKAO VYA BARAZA	5
10 KAZI ZA MWENYEKITI WA BARAZA	6
11 KATIBU WA BARAZA	7
12 DONDOO ZA MIKUTANO	8
13 TAREHE, MAHALI PA MKUTANO NA IDADI YA VIKAO	8
14 MAHUDHURIO YA MIKUTANO	8
15 AKIDI YA MIKUTANO YA BARAZA	9
16 MAPENDEKEZO YA BARAZA	9
17 TAARIFA ZA MWAKA	9
18 ANGALIZO	9
19 TARATIBU ZA UUNDAJI WA MABARAZA	10
20 UIMARISHAJI WA BARAZA	10
21 MAKUBALIANO	11

UFUPISHO

TAFIRI - Tanzania Fisheries Research Institute

RAAWU – Researchers, Academicians and Allied Workers Union

